เมื่อวันที่ 30 มกราคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลทรายทองได้จัดกิจกรรมโครงการฝึกอบรมและให้ความรู้สร้างรายได้แก่ประชาชน เหรียญโปรยทาน | |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|
![]() |
เมื่อวันที่ 30 มกราคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลทรายทองได้จัดกิจกรรมโครงการฝึกอบรมและให้ความรู้สร้างรายได้แก่ประชาชน เหรียญโปรยทาน | |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|
![]() |